

**KIBALI CHA MAZISHI KWENYE MAKABURI YA KWA MPONDA**

Ndugu.....

Ambaye ni.....wa marehemu, amepewa kibali cha kuzika katika makaburi ya kwa Mponda.

Marehemu anaitwa.....

Amefariki tarehe.....kutokana na tatizo la.....

Anategemewa kuzikwa tarehe.....

**Uthibitisho wa Kiongozi wa Dini**

Padre/Imam/Mchungaji.....

wa.....

Nathibitisha kuwa Ndugu.....ni muumini

katika Kanisa/ Msikiti.....

Muda wa maziko ni saa.....na muda huu uzingatiwe

Aruhusiwe/asiruhusiwe kuzika

Imethibitishwa na uongozi wa Serikali ya Mtaa Mivumoni, MtendajiMwenyekiti

Jina.....

Wadhifa.....

**Saini na Muhuri**

.....