
JINA LA KIGANGO

JINA LA JUMUIYA

JINA LA MAREHEMU

JINA LA BABA MZAZI

JINA LA MAMA MZAZI

Tarehe ya Kuzaliwa Mahali alipozaliwa

Tarehe ya Kubatizwa Parokia ya 

Namba ya Ubatizo

Tarehe ya Kipaimara Parokia ya 

Tarehe ya Ndoa Parokia ya 

Namba ya Shahada ya Ndoa

Tarehe ya kufariki (Cheti cha Ubatizo kiletwe)

Padre  aliyemhudumia? Mahali; Hospitali/Nyumbani (Futa isiyotakiwa)

Uamuzi wa Jumuiya 

Pendekezo la Jumuiya - Wapi Misa Takatifu iadhimishwe Saa

Atasafirishwa au atazikwa maeneo jirani au eneo ndani ya Parokia?

Tarehe ya Kuzikwa

Kamati ya Maziko:

Mwenyekiti Katibu Msimamizi wa Ibada

SIMU: SIMU:

MAONI YA JUMUIYA:

Saini za viongozi wa jumuiya kuthibitisha usahihi wa yaliyoandikwa

MWENYEKITI MMWENYEKITI

JINA JINA

KANISA KATOLIKI JIMBO KUU LA DAR ES SALAAM

PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI 

 S. L. P. 167 DAR ES SALAAM

MAOMBI YA HUDUMA YA MAZIKO YA KIKRISTO (KATOLIKI)

A. KUZALIWA, SAKRAMENTI NA KUFARIKI

C. TARATIBU ZA MISA TAKATIFU NA MAZIKO

B. MAISHA YA JUMUIYA

1. Je, alishiriki vema maisha ya Jumuiya? Yaani sala, ulipaji wa zaka, ushirikiano ktk shida 

2. Je, amekuwa akijibidiisha kupokea sakramenti za Kanisa na kushiriki Misa Takatifu? 

3. Je, amekuwa imara kulinda imani yetu? Ndiyo/Hapana (Futa isiyotakiwa). Kama hapana 

4. Je, amewahi kutangatanga ktk madhehebu mengine? Ndiyo/Hapana (Futa isiyotakiwa). 

5. Je, kabla ya kifo chake AMEOMBA MWENYEWE/NDUGU WAMEOMBA apatiwe 



SIMU SIMU

KATIBU KATIBU MSAIDIZI

JINA JINA

MHAZINI

JINA

MUHURI WA JUMUIYA

UAMUZI WA PADRE

SAHIHI:


