
KANISA KATOLIKI JIMBO KUU LA DAR ES SALAAM 
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS – MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 
 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 27 
MWAKA C TAREHE 2 OCTOBA, 2022. 

Kristo….. 
 
MCHANGO WA PILI  
Kwa ajili ya MIITO YA KITAWA. Jumuiya iandae vyombo, kwaya mtuongoze kwa 
wimbo. 
 
NDOA 
Bw.Paulo Samson Marwa  Mtoto wa Samson Chacha  na Christina Matinde  na 
Bi.Pendo Joseph Siong’o  Mtoto wa Joseph Siong’o    na Rhobi Ngoko. 
Tangazo la Kwanza. 
       
Anayejua kizuizi cha Tangazo hili atoe taarifa ofisi ya mapadre. 
 
MTIHANI WA SEMINARI 
Kwa wale vijana wa darasa la saba waliofaulu mtihani wa mahojiano watafanya 
mtihani wa pili kwa masomo ya hisabati, maarifa ya jamii, Sayansi na Dini Jumamosi 
ya tarehe 08/10/2022 Msimbazi Centre saa 3:00 Asubuhi. 
 
HIJA YA KITAIFA YA MAMA BIKIRA MARIA 
Kutakuwa na Hija ya Kitaifa ya Mama Bikira Maria itakayofanyika katika kituo cha 
Hija Mbeya kuanzia tarehe 9/10 -14/10, 2022. Hija itaongozwa na Askofu mkuu 
Jimbo la Mbeya Askofu Gervas   Nyaisonga na Askofu Libena wa Jimbo la Ifakara. 
Gharama kwa kila mshiriki ni shilingi 200,000 ambayo itajumuisha nauli,chakula na 
malazi kwa siku zote nne.Wote mnakaribishwa.Kwa maelezo Zaidi wasiliana na 
uongozi wa H/Walei Parokia. 
 
UCHAGUZI WA VIONGOZI WA HALMASHAURI YA WALEI KATOLIKI 
Jana Tarehe 01/10/2022 Uchaguzi ulifanyika kwa Jumuiya za Mt. Maria Goreti, 
Marcelino,Veronika,Joakimu, Yohane Bosco,  na Familia Takatifu.Jumamosi ijayo 
tarehe 8/10/2022 ni zamu ya jumuiya zilizobaki ambazo ni Mt. Petro, Mikael, Yuda 
Thadei, Martin de Porres, Faustina, Yohane Vianney, Maria Magdalena na Stephano 
Shahidi. Wasimamizi mnaombwa kuja kuchukua makabrasha ya uchaguzi mara 
baada ya Misa ofisi ya H/walei. 
 
 
HIJA UWAKA JIMBO 
Uongozi wa uwaka Parokia unawaomba viongozi  wa Jumuiya kuratibu zoezi la 
kuandikisha mahujaji tarehe 14/10/2022 huko visiga kwa masista wa dada 
wadogo.Mwisho wa kuwasilisha majina utakuwa jumapili tarehe 9/10/2022 saa 12 
jioni. 
 
ST GASPER VOCATION TRAINING 
Wamisionari wa Shirika la Damu Aziz ya Yesu wanatangaza nafasi za masomo 
katika chuo chao cha Mt. Gaspar kwa fani za Electrical Installation, Information 



Technology, Motor vehicle Mechanics,Carpentry,Tailoring and design, 
Catering,Driving na English course  kwa maelezo Zaidi fika ofisi ya H/walei Parokia. 
 
SHUKRANI 
Utoto Mtakatifu Parokia wanatoa shukrani zao za dhati kwa Baba Paroko, Kamati 
Tendaji na wazazi kwa kufanikisha kukabidhi mshumaa wa utoto katika Parokia ya 
Madale.Jumla ya Watoto na walezi walioshiriki walikua 65.Wanaomba Jumuiya 
ziendelee kujitoa katika kufanikisha Hija ya Mafia.Hija hiyo ni tarehe 6/10/2022 
mpaka 10/10/2022. 
HUDUMA KANISANI   
Leo tunahudumiwa na Jumuiya ya Mt. Maria Alakok Dominika ijayo tutahudumiwa na 
Jumuiya ya Mt.Yohane Paul ii. Wakati huohuo Jumuiya ya Mt. Teresia wa Mtoto 
Yesu wajiandae 
 
MAUZO 
Gazeti la Tumaini letu linapatikana kwenye duka la WAWATA kwa shilingi 1,000 
tu.Jipatie nakala yako ilio sheheni habari kemkem. 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 


