
KANISA KATOLIKI JIMBO KUU LA DAR ES SALAAM 
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS – MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 
 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 29 
 

MWAKA C TAREHE 16 OCTOBA, 2022. 
Kristo… 
MCHANGO WA PILI  
Kwa ajili ya UJENZI WA OFISI. Jumuiya iandae vyombo, kwaya mtuongoze kwa 
wimbo. 
 
NDOA 
Bw. Florence Furaha mtoto wa Laurent Temba na Gloria Salim na Bi. Agness Kalisa 
mtoto wa Kalisa Blasio Kyaruzi na Shelestina Kamanzi. 
Tangazo la Pili. 
 
Bw.Paulo Samson Marwa  Mtoto wa Samson Chacha  na Christina Matinde  na 
Bi.Pendo Joseph Siong’o  Mtoto wa Joseph Siong’o    na Rhobi Ngoko. 
Tangazo la Tatu na la mwisho. 
       
Anayejua kizuizi cha Tangazo hili atoe taarifa ofisi ya mapadre. 
 
UZINDUZI WA KWAYA YA MT. YOHANE PAULO WA II 
Kwaya ya Mt. Yohane Paul ii ya hapa Parokiani inatarajia kufanya uzinduzi mkubwa 
wa Albam yake mpya iitwayo ‘’Mwalimu wangu” iliyo katika mfumo wa video na 
audio, siku ya jumapili ya tarehe 23/10/2022.Uzinduzi utafanyika katika misa ya 
kwanza na ya pili.Waumini wote tunakaribishwa  kuwaunga mkono katika kuinua 
kazi hii nzuri ya kumtangaza Kristu kwa njia ya uimbaji. 
 
UWAKA 
uongozi wa Uwaka wanamshukuru Mungu kwa kuwawezesha kufanikisha ziara ya 
visiga kwa dada wadogo hapo Juzi..Wanamshukuru Baba Paroko  na wana uwaka 
wote kwa pamoja kwa kujitoa na kuchangia vipaji.Jumla ya mahujaji 86 walishiriki na 
kutoa vipaji vyenye thamani ya shilingi 760,000 na mchango wa shilingi milioni tisa 
hivyo kushika  nafasi ya Pili kijimbo na ya kwanza Kidekania. 
 
VIJANA 
Consolata Mission Centre Bunju wameandaa mafungo ya kmisionari kwa vijana 
wote, yatakayofanyika Consolata Mission Centre Bunju tarehe 22/10/2022.Safari 
itaanzia hapa Parokiani saa 1:00 asubuhi.Gharama kwa kila mshiriki ni shilingi 
11,000 ambayo ni kwa ajili ya chai,chakula cha mchana na usafiri wa kwenda na 
kurudi.Kwa maelezo Zaidi waone uongozi wa vijana kwenye meza ya mauzo hapo 
duka la wawata. 
 
 
UCHAGUZI 
Kutakuwa na uchaguzi wa viongozi wa kwaya za Mt.Maria de Mattias na Kristu 
Mfalme  Dominika ya tarehe 23/10/2022 na kwaya ya Mt. Yohane Paul II  Dominika 
ya tarehe 30/10/2022 mara baada ya Misa ya kwanza.Wasimamizi wa uchaguzi 



Deus Magala, Leonard Makungu ,Veronika Masawe,  Shukuru Nyagawa, Benedictor 
Mlingi na Fulbert Mbando waonane na Uongozi wa Halmashauri ya Walei Parokia 
mara baada ya Misa. 
 
ST GASPER VOCATION TRAINING 
Wamisionari wa Shirika la Damu Aziz ya Yesu wanatangaza nafasi za masomo 
katika chuo chao cha Mt. Gaspar kwa fani za Electrical Installation, Information 
Technology, Motor vehicle Mechanics,Carpentry,Tailoring and design, 
Catering,Driving na English course  kwa maelezo Zaidi fika ofisi ya H/walei Parokia. 
 
UFADHILI WA MAFUNZO YA PRE FORM ONE 
Kituo cha Kein Open School kilichopo Madale kinatoa ufadhili kwa wanafunzi wawili 
(wakike na kiume) kwa ajili ya kusoma kozi ya Pre form one.Kozi hii ni kwa 
wanafunzi waliohitimu darasa la saba 2022.Kwa maelezo Zaidi fika ofisi ya Parokia. 
 
UJENZI 
Tunaendelea na kazi ya plasta eneo la nje ya jengo la ofisi kazi hiyo inategemewa 
kukamilia ndani ya mwezi huu. 
 
USAFI WA MAKABURI 
Kutakuwa na zoezi la usafi wa makaburi Jumamosi ijayo saa 12:30 asubuhi 
Hakutakuwa na sala za Jumuiya. Kanda ya Nazareti, Bethsaida na Kapernaum 
watafanya usafi makaburi ya Kwa Mponda. Kanda za Yerusalemu, 
Bethlehemu,Kana, Galilaya na Bethania watafanya usafi makaburi ya mtaa wa  
Hope.Tuje na vifaa vya usafi kama vile mapanga, fyekeo, reki na majembe. Pia tuje 
na rozari na sadaka. 
 
WAWATA 
Kutakuwa na kikao cha Halmashauri WAWATA Parokia kitakacho fanyika leo mara 
baada ya Misa ya kwanza katika ukumbi wa Parokia.Walengwa ni viongozi wote 
watano wa kila jumuiya na watano wa Parokia.Hivyo viongozi wote mnaombwa 
kushiriki kikao hicho bila kukosa. 
 
TANGAZO 
Masista wa Shirika la Mt. fransis wa Assisi wanapenda kuwatangazia wale wote 
wanaopenda kujiunga na Shirika lao wawasiliane na masista hao. Kwa maelezo 
zaidi wawasiliane na Uongozi wa H/walei Parokia. 
 
 
HUDUMA KANISANI   
Leo tunahudumiwa na Jumuiya ya Mt. Teresia wa mtoto Yesu Dominika ijayo 
tutahudumiwa na Jumuiya ya Mt.Yohane wa 23 Wakati huohuo Jumuiya ya Mt. 
Josephine Bakhita  wajiandae 
 
MAUZO 
Gazeti la Tumaini letu linapatikana kwenye duka la WAWATA kwa shilingi 1,000 
tu.Jipatie nakala yako ilio sheheni habari kemkem. 
 
 
 


