
KANISA KATOLIKI JIMBO KUU LA DAR ES SALAAM 
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS – MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 
 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 32 
 

MWAKA C TAREHE 06 NOVEMBA, 2022. 
Kristo… 
 
MCHANGO WA PILI  
 
Kwa ajili ya UJENZI WA OFISI. Jumuiya iandae vyombo, kwaya mtuongoze kwa 
wimbo. 
 
USHEMASI 
Shirika la Warosmini wanawatangaza kuwa Frateri Severine Onesphory Kilala, IC 
mzaliwa wa Moshi, Parokia teule ya Mt. Martin De Pores. Ni mtoto wa Onespory 
Kilala na Aloicia Paul Tarimo. 
 
Frateri Mathias Hamenyimana Misibo, IC mzaliwa wa Kaliua, Tabora, Parokia ya Mt. 
Anthony wa Padua mtoto wa Thomas Misibo na Agnes Chubwa. 
 
Wanategemea kupewa daraja Takatifu la Ushemasi tarehe 16 Novemba 2022 katika 
Parokia ya Ekaristi Takatifu Lushoto. 
 
Tangazo la Tatu na la mwisho. 
   
Tuwaombee ili waweze kufika daraja hilo wanalolitamani. 
 
NDOA 
 
BW. Kalla Msigwa mtoto wa Meji Galamgendela na Fridah Urasa na Bi. Jesca 
Msheku mtoto wa Leons Stambuli na Bibiana Mwanamshiki. 
Tangazo la Tatu na la mwisho 
 
Anayejua kizuizi cha Tangazo hili atoe taarifa ofisi ya mapadre. 
 
SIKU YA MAVUNO KIJIMBO 
Siku ya mavuno Kijimbo itaadhimishwa tarehe 19 Novemba 2022 Msimbazi Centre. 
Kutakuwa na adhimisho la Misa Takatifu ya shukrani itakayoanza saa 3:00 
Asubuhi.Waumini wote mnaalikwa kuhudhuria Misa hiyo. 
 
Viongozi wa Jumuiya mnaombwa kuonana na uongozi wa Parokia mara baada ya 
Misa.  
 
TANGAZO LA WAWATA  
Kutakuwa na Misa ya Shukrani ya WAWATA Dominika ya tarehe 13/11/2022 
ikifuatiwa na maonyesho ya ujasilia mali kama tulivyo zoea.Wajasiriamali 
watakaoshiriki wajiorodheshe majina kupitia viongozi wa wawata Jumuiya na kundi 
la ujasiriamali.Waumini wote tunaalikwa kushiriki tukio hilo.Vazi la siku hiyo ni 



kitenge cha Mt. Maria de Mattias.Vitenge vipo duka la wawata na vimepunguzwa bei 
kutoka sh. 27,000 mpaka 15,000 nyote mnakaribishwa. 
 
 
UTOTO 
Kutakuwa na Ibada ya kuhitimisha Jubilei ya miaka 25 tangu kuanzishwa kwa Utoto 
Mtakatifu  Kiparokia itafanyika tarehe 26/11/2022. Kutakuwa na Ibada ya Misa 
Takatifu ikifuatiwa na michezo mbalimbali itakayoandaliwa kikanda na baadae 
kutakuwa na chakula cha Pamoja kwa Watoto na walezi wao. Washindi watapewa 
zawadi.Tunaomba ushirikiano kutoka kwa wazazi.Mazoezi ya michezo yatafanyika 
hapa Parokiani. 
 
UCHAGUZI 
 Kanda za Bethlehem, Kana na Nazareti watafanya uchaguzi leo mara baada ya 
misa hii ya kwanza, walengwa ni viongozi watano wa Kamati Tendaji za 
Jumuiya.Viongozi wa Kanda mnaombwa kutoa ushirikiano wa mahali ambapo 
uchaguzi utafanyika. 
 
TEGEMEZA JIMBO 
Viongozi wa Jumuiya ambazo bado hawajakamilisha mchango wa Tegemeza Jimbo 
waonane na Kamati Tendaji mara baada ya Misa kuangalia namna ya kukamilisha 
mchango huo. 
 
UJENZI WA OFISI 
Plasta inamaliziwa. 
 
UTARATIBU WA NIA ZA MISA 
Mwisho wa kupokea Nia za Misa ni Jumamosi saa nne na Nusu,  ili ziweze 
kuandaliwa vizuri.Nia za Misa zitakazoletwa   Zaidi ya hapo zitasomwa wiki 
inayofuata 
 
HUDUMA KANISANI   
Dominika hii tulihudumiwa  na Jumuiya ya Mt. Anthony wa Padua Dominika ijayo 
tutahudumiwa na Jumuiya ya WAWATA Wakati huohuo Jumuiya ya Mt. Marko 
Mwinjili  wajiandae. 
 
MAUZO 
Gazeti la Tumaini letu linapatikana kwenye duka la WAWATA kwa shilingi 1,000 
tu.Jipatie nakala yako ilio sheheni habari kemkem. 
 
 
 
 
 
 


