
KANISA KATOLIKI JIMBO KUU LA DAR ES SALAAM 
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS – MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 
MATANGAZO YA SHEREHE YA BWANA WETU YESU KRISTO MFALME 

MWAKA C TAREHE 20 NOVEMBA, 2022. 
Kristo… 
MCHANGO WA PILI  
Kwa ajili ya UJENZI WA OFISI. Jumuiya iandae vyombo, kwaya mtuongoze kwa 
wimbo. 
 
NDOA 
Bw.  Yuda Thadeus Lello mtoto wa Claudi John na Gratiana Peter na Bi. Liliana 
Mkabahati mtoto wa Silvani Gregory na Pudenciana Msuri. 
Tangazo la Pili. 
 
Anayejua kizuizi cha Tangazo hili atoe taarifa ofisi ya mapadre. 
 
TANGAZO KWA WASEMINARI WA ZAMANI 
Mhashamu Jude Thaddaeus Ruwa’ichi anawaalika Waumini walei wote ambao 
walisoma na kupata malezi katika Seminary mbalimbali na wanaishi DSM kushiriki 
Misa maalumu ya kumshukuru Mungu kwa malezi ambayo waliyapata Seminarini. 
Baada ya Misa Askofu atapenda kuwa na mazungumzo na wote watakaoshiriki. 
Mahali na tarehe itakapofanyika Misa itatangazwa baada ya zoezi la kujiandikisha 
kukamilika.Washiriki ni wale tu ambao wamesoma au wamemaliza seminari ndogo 
kabla yam waka 2010 na ambao wamemaliza seminari kubwa kabla yam waka 2015.ili 
kujiandikisha fika ofisi ya H/ Walei Parokia. 
 
 
UTOTO 
Kutakuwa na Ibada ya kuhitimisha Jubilei ya miaka 25 tangu kuanzishwa kwa Utoto 
Mtakatifu itakayofanyika Jumamosi ijayo  tarehe 26/11/2022. Kutakuwa na Ibada ya 
Misa Takatifu ikifuatiwa na michezo mbalimbali itakayoandaliwa kikanda na baadae 
kutakuwa na chakula cha Pamoja kwa Watoto na walezi wao hapa Parokiani. 
Washindi watapewa zawadi.Tunaomba ushirikiano kutoka kwa wazazi. 
 
MAVUNO 
Tunawshukuru wana Parokia wote kwa majitoleo  ya Tegemeza Jimbo.Tulipeleka kiasi 
cha shilingi 26,778,000.Mungu awabariki kwa majitoleo hayo. 
 
 
SHUKRANI 
Uongozi wa WAWATA Parokia unatoa shukrani za dhati kwa Baba Paroko, Kamati 
Tendaji na wanaparokia kwa ushirikiano waliouonyesha kwenye siku ya WAWATA 
iliofanyika Dominika iliopita.Mungu awabariki sana. 
 
UJENZI WA OFISI 
Plasta imemalizika, sasa kazi iko kwenye hatua ya kuweka floor. 
 
 
 



HUDUMA KANISANI   
Leo tunahudumiwa naJumuiya ya Mt. Luka Mwinjili Dominika ijayo tutahudumiwa na 
Jumuiya ya Marko Mwinjili Wakati huohuo Jumuiya ya Mt. Yosefu Mfanyakazi 
wajiandae. 
 
MAUZO 
Gazeti la Tumaini letu linapatikana kwenye duka la WAWATA kwa shilingi 1,000 
tu.Jipatie nakala yako ilio sheheni habari kemkem 
 
TUSIKILIZE SADAKA NA MATOLEO MENGINE DOMINIKA ILIYOPITA. 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 


