
KANISA KATOLIKI JIMBO KUU LA DAR ES SALAAM 
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS – MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 
MATANGAZO YA DOMINIKA YA KWANZA YA MAJILIO 

MWAKA A TAREHE 26 NOVEMBA, 2022. 
Kristo… 
MCHANGO WA PILI  
Kwa ajili ya UJENZI WA OFISI. Jumuiya iandae vyombo, kwaya mtuongoze kwa 
wimbo. 
 
NDOA 
Bw. Erick Mpendaraha mtoto wa Melkior Gaspar na Epigenia Emili na Bi. Fides 
Pendo mtoto waCamilius Ndewingia na Illuminata Sebastian. 
 
Tangazo la kwanza. 
 
Bw.  Yuda Thadeus Lello mtoto wa Claudi John na Gratiana Peter na Bi. Liliana 
Mkabahati mtoto wa Silvani Gregory na Pudenciana Msuri. 
Tangazo la Tatu na la mwisho. 
 
Anayejua kizuizi cha Tangazo hili atoe taarifa ofisi ya mapadre. 
 
TANGAZO KWA WASEMINARI WA ZAMANI 
Mhashamu Jude Thaddaeus Ruwa’ichi anawaalika Waumini walei wote ambao 
walisoma na kupata malezi katika Seminary mbalimbali na wanaishi DSM kushiriki 
Misa maalumu ya kumshukuru Mungu kwa malezi ambayo waliyapata Seminarini. 
Baada ya Misa Askofu atapenda kuwa na mazungumzo na wote watakaoshiriki. 
Mahali na tarehe itakapofanyika Misa itatangazwa baada ya zoezi la kujiandikisha 
kukamilika.Washiriki ni wale tu ambao wamesoma au wamemaliza seminari ndogo 
kabla yam waka 2010 na ambao wamemaliza seminari kubwa kabla yam waka 
2015.ili kujiandikisha fika ofisi ya H/ Walei Parokia. 
 
MISA YA MAREHEMU WAZEE NA WASTAAFU 
Kutakua na Misa Takatifu ya kuwaombea wazee na wastaafu marehemu wa Jimbo 
kuu la Dar es Salaam itakayoongozwa na Baba Mlezi wa Jimbo Fr. Benedict Shayo 
tarehe 30/11/2022 katika Parokia ya Manzese saa 11 jioni.Wahudhuriaji ni wazee na 
wastaafu wote wa Jimbo la Dar es Salaam.Viongozi wa wazee na wastaafu Parokia 
zote mnaombwa kuwahamasisha wazee kuhudhuria Misa hiyo. 
 
VIJANA 
Kutakuwa na mazoezi ya igizo la Chrismass litakalofanyika kwa Masista De Paul, 
tunaomba vijana kushiriki kwa wingi na wazazi na walezi wanaombwa kuhamasisha. 
 
CONSOLATA MISSION CENTRE-BUNJU 
Wameandaa Semina ya siku tatu kwa vijana wadogo miaka 13-18 itakayofanyika 
Consolata Mission Centre Bunju kuanzia tarehe 8/12/2022 hadi tarehe 11/12/2022 
kwa garama ya sh. 63,000 tu kwa kila kijana.Pia wameandaa Semina ya vijana 
wakubwa 18- 35 itayokuwa ya siku mbili kuanzia tarehe 9/12/2022 hadi 11/12/2022 
itakayofanyika Consolata Mission  Centre Bunju kwa gharama ya 33,000 kwa kila 



kijana.Tunaomba kila Jumuiya ichangie vijana wadogo 2 na wakubwa 2. Kwa 
maelezo Zaidi wasiliana na viongozi wa vijana Parokia. 
 
MAOMBI 
Shirika la Tanzania Interfaith Partinership linawatangazia waumini wote kuwa 
kutakuwa na Tamasha la maombi kuombea Nchi kutokana na majanga mbalimbali 
ikiwemo ukame, ajali na magonjwa ya mlipuko.Kongamano hili litaongozwa na 
viongozi wa dini toka makanisa ya CCT, TEC, CCPTC na  SDA.Mahali ni viwanja 
vya Mnazi mmoja siku ya tarehe 4 Disemba 2022 kuanzia saa 8:00 mchana wote 
mnakaribishwa kushiriki kongamano hilo. 
 
HUDUMA YA MACHO 
Upendo eye centre watakuwepo hapa Parokiani wakitoa huduma za macho Jumapili 
ya tarehe 4/12/2022 mara baada ya Misa.Watakuwa katika ukumbi wa Parokia 
wakitoa huduma za macho.Kwa wale wenye uhitaji mnaweza kuwaona hapo 
ukumbini kwa gharama nafuu. 
 
UTOTO MTAKATIFU. 
Uongozi wa Utoto Mtakatifu wanatoa shukrani zao za dhati kwa Baba Parooko, 
Kamati Tendaji, wazazi na waumini wote walioshiriki nao katika kuadhimisha miaka 
25 ya Utoto Mtakatifu hapo jana hapa Parokiani.Mungu awabariki sana. 
 
 
UJENZI WA OFISI 
Plasta imemalizika, sasa kazi iko kwenye hatua ya kuweka floor. 
HUDUMA KANISANI   
Leo tunahudumiwa naJumuiya ya Mt. Marko Mwinjili Dominika ijayo tutahudumiwa 
na Jumuiya ya Yosefu Mfanyakazi Wakati huohuo Jumuiya ya Mt. Maria Goreti 
wajiandae. 
 
MAUZO 
Gazeti la Tumaini letu linapatikana kwenye duka la WAWATA kwa shilingi 1,000 
tu.Jipatie nakala yako ilio sheheni habari kemkem 
 
TUSIKILIZE SADAKA NA MATOLEO MENGINE DOMINIKA ILIYOPITA. 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 



 
 


