
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA SHEREHE YA MWILI NA DAMU YA BWANA WETU 

YESU KRISTU (EKARISTI TAKATIFU) 

MWAKA A TAREHE 11/06/2023 

 

MCHANGO WA PILI 

Mchango wa pili kwa ajili ya St. Peter’s  Pence.  

 

MATANGAZO YA UPADRISHO 

Mashemasi watano (5) wafuatao katika Jimbo la Dar es Salaam wanatarajia kupewa 

Daraja Takatifu la Upadre:  

1. Shemasi Amand Pius Shirima anatokea Parokia ya Mtakatifu Augustino, Salasala. 

Kwa sasa anafanya uchungaji katika Parokia ya Bikira Maria Msaada wa Daima 

Kimara Korogwe. 

2. Shemasi Daniel Richard Ntakwizile anatokea Parokia ya Ubungo Msewe, kwa 

sasa anafanya Uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Kizito Kilongawima. 

3. Shemasi Paul Michael Mamboleo anatokea Parokia ya Mafia, kwa sasa anafanya 

Uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Monika, Matosa. 

4. Shemasi Joanes Victor Kambadu anatokea Parokia ya Kiluvya, kwa sasa 

anafanya Uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Ambrose IPTL, Salasala. 

5. Shemasi Delphinus Kalatunga anatokea Parokia ya Makuburi ni mwanashirika la 

Wamisionari wa Consolatha 

Misa ya Upadrisho itaadhimishwa tarehe 07 Julai 2023 saa 03:30 asubuhi katika viwanja 

vya Gezaulole, Kigamboni. Anayefahamu kizuizi chochote atoe taarifa mapema kwa 

Mkurugenzi wa Miito Jimbo kuu Dar es Salaam. Tuendelee kuwaombea wafikia daraja 

wanalolitamani. Tangazo la kwanza. 

 

TANGAZO LA KUJIUNGA NA SEMINARI YA VISIGA  NA SEMINARI NYINGINEZO 

Vijana walioko darasa la saba na wanaotamani kujiunga na Seminari ya Visiga na 

Seminari zingine kama St. Peter Morogoro, Kasita Seminari ya Mahenge, Sofi Seminari 

Mahenge na Sali Seminari Mahenge kwa kidato cha kwanza mwaka 2024 

wanakaribishwa kuchukua fomu mapema.  

Sifa za muombaji 

1. Nia dhabiti ya kuwa Padre 

2. Awe tayari amepokea Sakramenti ya Ubatizo, Ekaristi na Kipaimara. 

3. Kipaumbele wapewe watumishi wa Altare. 

4. Awe anamaliza darasa la saba mwaka huu. 

5. Awe na umri usiozidi miaka 15. 

6. Mkazi wa Dar es Salaam mwenye wazazi ama walezi wenye makazi ya kudumu 

hapa Dar es Salaam. 

Kwa maelezo zaidi onana na Uongozi wa Hwalei Parokia. 

 

 



VIJANA DAY PAROKIA 2023 

• Vijana wanaendelea na Novena na Michezo na wanajiandaa na mkesha wa 

Kuabudu Ekaristi Takatifu, Semina, Burudani na Misa Takatifu ya shukrani.  

 

• Semina itafanyika Jumamosi tarehe 17 Juni, 2023 kuanzia saa 3:00 asubuhi.  

 

• Dominika tarehe 18 Juni 2023 ni VIJANA DAY hivyo vijana wataimba misa zote.  

 

• Novena Novena itaendelea kusaliwa kila siku kwenye Grotto saa 12:00 jioni. 

Vijana wote mnahimizwa kuhudhuria pasipo kukosa. 

 

• Tunawaomba vijana wote na waamini kushiriki katika matukio haya. Pia tunaomba 

jumuiya ambazo bado hawajatoa mchango wa Tsh 30,000 kwa ajili ya kufanikisha 

matukio haya wakamilishe. 

 

• T-sheti za vijana kwa ajili ya VIJANA DAY Parokia na zinapatikana kwenye meza 

ya vijana kwa Tsh 15000/= tu. Wazazi na walezi mnaombwa kuwanunulia vijana 

T-shirts. 

 

SEMINA PAROKIANI  

• Semina ya watoto inatarajiwa kufanyika tarehe 24 Juni,2023 hapa Parokiani saa 

3.00 kamili asubuhi. Washiriki ni watoto wa darasa la 3 hadi kidato cha kwanza. 

Tunaomba viongozi wa Utoto Mt. Jumuiya kuratibu zoezi hili kwa kukusanya 

mchango wa Tsh 2,000 kwa kila mshirikini ili tuweze kufanikisha semina hiyo. 

Mwisho wa kupokea michango hiyo ni tarehe 18 Juni, 2023 na michango yote 

iwasilishwe kwa Mhazini wa Utoto Mt. Parokia.  

 

• Semina ya wazazi na walezi itafanyika tarehe 06 Julai 2023, ikitanguliwa na Misa 

Takatifu saa 12:30 jioni na baadae chakula cha pamoja. Viongozi wa UWAKA na 

WAWATA endeleeni na maandalizi kwa kuratibu zoezi la kupata idadi ya washiriki 

kutoka kila jumuiya  na michango kwa ajili ya maandalizi ya semina. 

 

RITA 

Taasisi ya RITA wanatoa huduma za kusajili na kutoa vyeti vya kuzaliwa, vifo, ndoa na 

talaka. Pia, wanasimamia mirathi na kutoa ushauri; wanaandika na kutunza wosia. 

Wataalamu hawa watakuwa hapa Parokiani Dominika ijayo. Mnakaribishwa kupata 

huduma.  

 

TANGAZO LA HIJA 

Idaraya Uchungaji Jimbo kuu Dar es salam kwa kushirikiana na wanaume wakatoliki 

(UWAKA) na wanawake wakatoliki (WAWATA) wa Jimbo kuu Dar es Salaam 

wameendaa Hija ya Nchi Takatifu Israeli (Kupitia Misri na Jordan) tarehe 22 Oktoba hadi 

tarehe 31 Oktoba. Gharama ya Hija hiyo ni Dola za kimarekani usd 2,750. Hiyo 

inagharimu Visa, usafiri wa kwenda na kurudi, usafiri ndani ya Israel, malazi, chakula cha 



usiku na asubuhi. Kwa wale wataoshiriki waje na hati ya kusafiria (Passport) na kianzio 

cha Dola 1,450 ambayo iwe imelipwa kufikia tarehe 30 Juni 2023. Mwisho wa kutoa 

malipo yote n tarehe 15 Agosti 2023. Kwa wale wataoshiriki Hija hiyo waonane na 

uongozi wa UWAKA na WAWATA Parokia. 

 

BAHASHA ZA MARIATHON 

Tunakumbushwa kurudisha bahasha za Mariathon kwenye jumuiya zetu kwani muda 

tuliopangiwa umekwisha. Tukumbuke kujaza taarifa zilizoelekezwa juu ya bahasha na 

kuzifunga.  

 

BAHASHA ZA TUMAINI MEDIA 

Tunaomba viongozi wa jumuiya ya Mt. Yohane wa XIII mfike ofisi ya Walei kuchukua 

bahasha za Tumaini Media. Wanashirika wa Moyo Mtakatifu wa Yesu mnaombwa 

kuendelea kuratibu zoezi la uhamasishaji wa mchango huu na urejeshaji wa bahasha 

kwa wakati.  

 

KONGAMANO KONDOA 

Kutakuwa na Semina ya wazazi na walezi  wa watoto wanaosafiri kwenda kongamano la 

Kondoa tarehe 17 Juni 2023, Msimbazi Centre saa 3:00 kamili asubuhi. 

 

HUDUMA KANISANI  

Dominka ya terehe 18/06/2023 tutahudumiwa na VIJANA. Wakati huo huo Jumuiya ya 

Mt.Yohane wa XXIII. 

 

 

 

 


