
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI 

DAR ES SALAAM 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 11 

MWAKA A TAREHE 18/06/2023 

 

MCHANGO WA PILI 

Mchango wa pili kununua samani za ofisi (furniture).  

 

MATANGAZO YA UPADRISHO 

Mashemasi watano (5) katika Jimbo la Dar es Salaam wanatarajia kupewa Daraja Takatifu 

la Upadre. Mashemasi hao ni: 

• Shemasi Amand Pius Shirima anatokea Parokia ya Mtakatifu Augustino, 

Salasala. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Bikira Maria Msaada wa Daima 

Kimara Korogwe. 

• Shemasi Daniel Richard Ntakwizile anatokea Parokia ya Ubungo Msewe. 

Anafanya Uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Kizito Kilongawima. 

• Shemasi Paul Michael Mamboleo anatokea Parokia ya Mafia. Anafanya 

Uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Monika, Matosa. 

• Shemasi Joanes Victor Kambadu anatokea Parokia ya Kiluvya. Anafanya 

Uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Ambrose IPTL, Salasala. 

• Shemasi Delphinus Kalatunga anatokea Parokia ya Makuburi ni mwanashirika la 

Wamisionari wa Consolatha. 

Misa ya Upadrisho itaadhimishwa tarehe 07 Julai 2023 saa 03:30 asubuhi katika viwanja 

vya Gezaulole, Kigamboni. Anayefahamu kizuizi chochote atoe taarifa  kwa Mkurugenzi wa 

Miito Jimbo Kuu la Dar es Salaam. Tuendelee kuwaombea wafikia daraja wanalolitamani. 

Tangazo la pili.  

 

MATANGAZO YA NDOA 

•  Bw. Peter Mangi Kisoli mtoto wa Laurenti Peter Kisoli na Winnifrida John Motta na 

Bi.Vareliana Ndekusara mtoto wa Festo Bazili na Edilitruda Antony. 

• Bw. Edward Nzela mtoto wa Igobeko Nzela na Rimi Kilangi na Bi. Rose Hasara 

mtoto wa Hasara Tamaa Nyingi na Maria Amri.  

Anayejua kizuizi chochote cha tangazo hili atoe taarifa ofisi ya Mapadri. Tangazo la 

kwanza.  

 

TANGAZO LA KUJIUNGA NA SEMINARI YA VISIGA  NA SEMINARI NYINGINEZO 

Vijana walioko darasa la saba na wanaotamani kujiunga na Seminari ya Visiga na Seminari 

zingine kama St. Peter Morogoro na Seminari za Kasita, Sofi na Sali zote za Mahenge kwa 

kidato cha kwanza mwaka 2024 wanakaribishwa kuchukua fomu mapema.  

Sifa za muombaji 

• Nia dhabiti ya kuwa Padre 

• Awe tayari amepokea Sakramenti ya Ubatizo, Ekaristi na Kipaimara. 

• Kipaumbele wapewe watumishi wa Altare. 

• Awe anamaliza darasa la saba mwaka huu. 



• Awe na umri usiozidi miaka 15. 

• Mkazi wa Dar es Salaam mwenye wazazi ama walezi wenye makazi ya kudumu 

hapa Dar es Salaam. 

Kwa maelezo zaidi onana na Uongozi wa Hwalei Parokia mara baada ya Misa. 

 

SHEREHE KWA HESHIMA YA MAMA MARIA CONSOLATHA MISSION CENTRE 

Consolatha Mission Centre inawaalika waumini wote hasa vijana katika Sherehe kwa 

Heshima ya Mama Bikira Maria itakayofanyika Bunju siku ya Jumamosi tarehe 01 Julai 

2023. Mada kuu. YOTE KWA AJILI YA INJILI. Gharama za ushiriki ni tsh 23,000/= 

(semina, chai, chakula, t-shirt na naunauli. Kwa maelezo zaidi wasiliana na uongozi wa 

Vijana Parokia. 

 

SEMINA PAROKIANI  

• Semina ya watoto inatarajiwa kufanyika tarehe 24 Juni 2023 hapa Parokiani kuanzia 

saa 3.00 kamili asubuhi, ikitanguliwa na baraka za Baba Paroko. Washiriki ni watoto 

wa Darasa la 3 hadi Kidato cha Kwanza.  

 

• Semina ya wazazi na walezi itafanyika tarehe 06 Julai 2023, ikitanguliwa na Misa 

Takatifu saa 12:30 jioni na baadae chakula cha pamoja. Viongozi wa UWAKA na 

WAWATA tafadhali endeleeni na maandalizi ya kupata idadi ya washiriki kutoka kila 

jumuiya  na michango kwa ajili ya maandalizi ya semina. 

 

CHUO CHA MTAKATIFU YOSEFU 

Shirika la DMI linalomilika baadhi ya vyuo vikuu, kikiwemo Chuo cha Mtakatifu Yosefu 

Tanzania, wanatoa elimu kwanzia ngazi ya cheti, stashahada na shahada  katika taaluma 

za uhandisi, afya na sayansi ya uaualimu. Kwa maelezo zaidi kwa wale wanaopenda 

kujiunga na vyuo hivyo kuhusiana na ada, na wasiliana na uongozi Halmashauri ya Walei 

Parokia.  

 

RITA 

Wataalamu wa Taasisi ya RITA watakuwa parokiani Dominika ijayo. Wataalam wanahusika 

na utoaji wa huduma za kusajili na kutoa vyeti vya kuzaliwa, vifo, ndoa na talaka, pia 

wanasimamia mirathi na kutoa ushauri, wanaandika na kutunza wosia. Kwa yeyote 

anayehitaji huduma zao, anakaribishwa mara baada ya Misa ya kwanza kwenye ukumbi 

wa Parokia. 

 

TANGAZO LA HIJA 

Idara ya Uchungaji Jimbo kuu Dar es Salaam kwa kushirikiana na wanaume wakatoliki 

(UWAKA) na wanawake wakatoliki (WAWATA) wa Jimbo kuu Dar es Salaam wameendaa 

Hija ya Nchi Takatifu Israeli (Kupitia Misri na Jordan) tarehe 22 Oktoba hadi tarehe 31 

Oktoba. Gharama ya Hija hiyo ni Dola za kimarekani usd 2,750 inayogharimu Visa, usafiri 

wa kwenda na kurudi, usafiri ndani ya Israel, malazi, chakula. Kwa wale wataoshiriki waje 

na hati ya kusafiria (Passport) na kianzio cha Dola 1,450 ambayo iwe imelipwa kufikia 

tarehe 30 Juni 2023. Mwisho wa kutoa malipo yote ni tarehe 15 Agosti 2023. Kwa wale 

wataoshiriki Hija hiyo waonane na uongozi wa UWAKA na WAWATA Parokia. 



 

BAHASHA ZA MARIATHON NA TEGEMEZA TUMAINI MEDIA 

• Tunakumbushwa kurudisha bahasha za Mariathon kwenye jumuiya zetu kwani 

muda tuliopangiwa umekwisha. Tukumbuke kujaza taarifa zilizoelekezwa juu ya 

bahasha na kuzifunga.  

 

• Pia tuendelee kuhamasisha makusanyo na urejeshaji wa  bahasha za Tumaini 

Media na mwisho wa kurejesha bahasha hizi ni 24 Juni 2023 na Misa ya shukrani 

itafanyika tarehe 30 Juni 2023. 

 

HUDUMA KANISANI  

Dominika ijayo tutahudumiwa na jumuiya ya Mt.  Yohane wa XXIII. Wakati huo huo 

Jumuiya ya Mt. Josephine Bakhita wajiandae 

 


