
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI 
DAR ES SALAAM 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 3 YA MAJILIO 
MWAKA B TAREHE 17/12/2023  

 
 
MCHANGO WA PILI 
Mchango wa pili kwa ajili ya HOLLY CHILDHOOD.  
 
TANGAZO LA USHEMASI 
Mafrateri Wanane (8) wa Jimbo Kuu la Dar es salaam wanatarajia kupewa Daraja 
Takatifu la Ushemasi. Mafrateri hao ni: 

• Frateri Arthur De Souza Ponter Jr anatokea Parokia ya Mt: Yohane Mbatizaji 
Jimbo Kuu la Curitiba Brazil. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mt. 
Ambrose, IPTL Salasala. 

• Frateri Deodath Salvatory Mtewele anatokea Parokia ya Mt. Yohane Mwinjili, 
Kifanya Jimbo Katoliki la Njombe. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mt. 
Kizito, Kilongawima. 

• Frateri Gabriel Victory Kiondo anatokea Parokia ya Polykarp Askofu na 
Shahidi Kilamba. Anafanya uchungaji katika  Parokia ya Mt. Monika, Matosa. 

• Frateri Justine Baltazary Mbwale anatokea Parokia ya Bikira Maria Mama wa 
Huruma, Mji Mpya Relini. Anafanyia uchungaji katika  Parokia ya Mt. 
Benidikto Abate, Utete. 

• Frateri Manfread Joachim Semda anatokea Parokia ya Mt. Thomas Moore, 
Mbezi Beach. Anafanyia uchungaji katika Parokia ya Mt:. Thomas Mtume, 
Vigozi. 

• Frateri Miki Byarugaba Mbuku anatokea Parokia ya Mt. Augustino Salasala. 
Anafanyia uchungaji katika Kanisa la Bikira Maria Msaada wa Daima, Kimara 
Korogwe. 

• Frateri Philipo Felix Mtena anatokea Parokia ya Mt. Augustino, Ukonga. 
Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mt. Antony wa Padua Jamaika. 

• Frateri Yohana Antony Marunda anatokea parokia ya Mt.Yohane Paulo wa 
Pili, Ununio. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mt. Fransis wa Asizi, 
Ikwiriri. 

 
Misa ya Ushemasi itaadhimishwa tarehe 06/1/2024 saa 3:00 asubuhi, katika Kanisa 
la Mt. Martha Parokia ya Mikocheni, ikitanguliwa na Ibada ya Kiapo cha Useja katika 
Kanisa Kuu la Mt. Yosefu tarehe 05/1/2024 saa 11:00 jioni. Tangazo la pili 
 

• Frateri Wilbrant Clod Urio wa Shirika la Damu Azizi ya Yesu anategemea 
kupewa Daraja Takatifu la Ushemasi tarehe 13 Januari 2024 katika Parokia 
ya Mt. Andrea Mtume-Bahari Beach Jimbi Kuu la Dar Es Salaam. Tangazo la 
kwanza 



Anayefahamu kizuizi chochote atoe taarifa mapema kwa Mkurugenzi wa Miito Jimbo 
Kuu la Dar es Salaam. Tuendelee kuwaombea wafikie daraja walilolitamani.  
 
NAFASI ZA MASOMO CHUO CHA UFUNDI STADI MWAKA 2024. ST. GASPAR 
VOCATIONAL TRAINING & SERVICE CENTRE 
Wanatangaza nafasi za masomo kwa kozi za muda mrefu na muda mfupi wa 
masomo kwa mwaka 2024-2025. Kozi hizo ni Electrical Installation, Information 
Technology, Motor Vehicle Mechanics, Carpentry & Joinery, Tailoring & 
Design, Catering, Computer Application, Driving, English Course, Beuty & Hair 
Dressing. 
 
MATEMBEZI YA MSALABA 
Leo Msalaba unakabidhiwa Jumuiya ya Mt. Augustino. Dominika ijayo watapokea 
Jumuiya ya Mt. Anna. Wakati huo huo Jumuiya ya Mt. Margareta Maria Alakok  
wajiandae. 
 
SEMINA YA VIJANA NA WATOTO ILIYOANDALIWA NA KANDA YA 
BETHSAIDA 
Kutakuwa na Semina ya Watoto na Vijana kuanzia miaka 6-12 na kuendelea 
inayohusu Usafi wa Moyo ili kujenga uthubutu wa kujilinda kufikia kusudi la 
Maisha itafanyika tarehe 30/12/2023 kuanzia saa 2:30 asubuhi hadi saa 8:00 
mchana. Kutakuwa na darasa la Watoto na Vijana.  

HIJA ITALY 
Waumini wanaotarajia kwenda Hija Italy waendelee kujiandikisha majina ofisi ya 
Halmashauri ya Walei Parokia. 
 
SHIRIKA LA MT. YOSEFU 
Wale wote (Kina Baba) wanaotarajia kujiunga na shirika hili wanakumbushwa 
kuendelea kujiandikisha majina katika ofisi ya Halmashauri ya Walei Parokia. 
 
KUELEKEA SIKU YA WATOTO MASHAHIDI 
Tunaomba kila Jumuiya ichangie angalau Mtoto mmoja Tsh: 12,000/= ili kufanikisha 
siku hiyo 
 
BAHASHA ZA NOEL  

Bahasha zimeandaliwa na zinapatikana ofisi ya Hwalei parokia. Tafadhali viongozi 
pita kuchukua bahasha kwa ajili ya jumuiya zetu. Tunaomba bahasha zirudishwe 
kwa wakati. Utaratibu uliotumika wakati wa Pasaka wa kurudisha bahasha utatumika 
pia kwenye bahasha za Noel. Bahasha zitachukuliwa na viongozi wa jumuiya na 
kuzigawa kwa kila familia/mtu binafsi na kufuata maelekezo yaliyoandikwa juu ya 
bahasha.  
 
 
 
 



SHUKRANI WAWATA 
Uongozi wa Wawata Parokia unapenda kutoa shukrani kwa vijana walioshiriki 
semina katika Parokia ya Mwenyeheri Isdory Khakanja-Boko hapo jana.  

 
SHUKRANI VIJANA 
Uongozi wa Wawata Parokia unapenda kutoa shukrani kwa vijana walioshiriki Hija 
na utalii Pugu (Kituo cha Hija Pugu na Msitu wa Pugu- Ushoroba) hapo jana.  

 
SHUKRANI JUMUIYA YA MT. LUSIA  
Tunawashukuru Jumuiy ya Mt. Lusia kwa amajitoleo ya nguo za Mapadre (Alba na 
Stola) vyenye thamani ya TZS 370,000.00. Mungu awabariki sana.  
 
MAUZO MBALIMBALI 
Gazeti la Tumaini letu 1,000/=gazeti pekee linapatikana kila Jumapili. Usipange 
kukosa taarifa muhimu na za kuaminika.  
Vitabu vya Mt. Anna 4,000/= 
Vitabu vya Mt. Monica 4,000/= 
 
HUDUMA KANISANI  
Leo tunahudumiwa na Jumuiya ya Mt. Katarina wa siena. Dominka  ijayo 
tutahudumiwa na Jumuiya ya Mt. Ambrose. Wakati huo huo Jumuiya ya Mt. Thomas 
Mtume wajiandae. 

 


