PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI

DAR ES SALAAM

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 3 YA MAAJILIO 
MWAKA B TAREHE 17/12/2023 

RATIBA YA MISA NA HUDUMA KANISANI KIPINDI CHA SIKUKUU
1. Dominika: Tar 24/12/2023 ratiba ya Misa ni kama kawaida 12.30 ; 2.30 na 5.00

Huduma Kanisani: Jumuiya ya Mt. Ambrose
2. Mkesha wa Noel : Jumapili tar 24/12/2023. Misa itaanza saa 4.00 usiku ikitanguliwa na igizo la Noel lililoandaliwa na Utoto Mtakatifu
Huduma Kanisani: itatolewa na UWAKA 

3. Sikukuu ya Noel : Jumatatu tar 25/12/2023 misa ni mbili tu. Misa ya I saa 1.00 asub; Misa ya II Saa 3.30 asub
Huduma Kanisani: Jumuiya ya Mt. Thomas Mtume ambao watafanya usafi kanisani Jumapili mchana kwa ajili ya mkesha wa Noel na baada ya mkesha.
4. Sikukuu ya Mt. Stephano : Jumanne tar 26/12/2023 Misa ni moja tu saa 3.00 asub. Pia kutakuwa na ubatizo wa watoto wadogo 
Huduma Kanisani: Jumuiya ya Mt. Lusia
5. Dominika: Tar 31/12/2023 ratiba ya Misa ni kama kawaida 12.30 ; 2.30 na 5.00

Huduma Kanisani: Jumuiya ya Mt. Gaspar del Bufalo
6. Mkesha wa Mwaka Mpya: Jumapili tar 31/12/2023 Misa ni saa 4.00 usiku

Huduma Kanisani: itatolewa na UWAKA 
7. Mwaka mpya (Sherehe ya Bikira Maria Mama wa Mungu) : Jumatatu tar 01/01/2024 Misa ni mbili tu.  Misa ya I saa 1.00 asub; Misa ya II Saa 3.30 asub.
Huduma Kanisani: Utume wa Fatima ambao watafanya usafi kanisani Jumapili mchana kwa ajili ya mkesha wa Mwaka mpya na baada ya mkesha.
8. Dominika ya tarehe 07/01/2024: Ratiba ya Misa ni kama kawaida12.30; 2.30 na 5.00
Huduma kanisani : Jumuiya ya Mt. Kizito na wakati huo huo jumuiya ya Mt. Augustino wajiandae.
