PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI

DAR ES SALAAM

RATIBA NA HUDUMA JUMA KUU NA SIKUKUU YA PASAKA 2024
1.0 ALHAMISI KUU 28 MACHI 2024
a) Ibada ya Misa: Itaanza saa 11.30 jioni
b) Kuosha miguu: kina baba watakaooshwa miguu ni wafuatao: 

I. Ndg. Sweetbert Makonga (Mt. Yohane Paulo II)

II. Ndg. Philipo Mkiwa (Mt. Kizito)

III. Ndg. John Namkwahe (Mt. Maria Magdalena)

IV. Ndg. Kanisio Anselem Mgata (Mt. Stefano Shahidi)

V. Ndg. Deogratious Moshi (Mt. Veronika)

VI. Ndg. Florian Benedicto (Mt. Yohane Bosco)

VII. Ndg. Peter Deodatus Kamugisha (Mt. Yuda Thadei)

VIII. Ndg. Leornard Shirima (Mt. Yohane XXIII)

IX. Ndg. Peter Kisuja (Mt. Anna)

X. Ndg. Emmanuel Mkali (Mt. Ambrose)

XI. Ndg. Noel Freddy Mushi (Mt. Joakimu)

XII. Ndg. James Maruwa (Mt. Yohanne M. Vianney)

c) Kuabudu Ekaristi/kukesha pamoja na Yesu: Kutaanza mara baada ya Misa kwa pamoja hadi saa 4.00 usiku. Tuje na Rozari na vitabu vya sala kama Hazina ya Sala, Biblia n.k.
d) Huduma kanisani: Itatolewa na Wanashirika wa Moyo Mtakatifu wa Yesu na Vijana. 

2.0 IJUMAA KUU 29 MACHI 2024
a) Njia ya Msalaba: Itaanza saa 1.00 asubuhi kwa kuzunguka kwenye familia za Kanda ya Yerusalemu na Bethania kama ifuatavyo:

I. Kituo cha I- Ndg. Gerald Rusula (Mt. Inyasi wa Loyola)
II. Kituo cha II-Ndg. Filbert Mkolwa (Mt. Inyasi wa Loyola)
III. Kituo cha III-Ndg. Joseph Masine (Mt. Martin de Pores)
IV. Kituo cha IV - Ndg. Fides Kitali (Mt. Martin de Pores)
V. Kituo cha V -Ndg. Elizabeth Mbilinyi (Mt. Anthnony wa Padua)
VI. Kituo cha VI -Ndg. Nyalusye (Mt. Anthnony wa Padua)
VII. Kituo cha VII- Ndg. Batilda Mally (Mt. Anthnony wa Padua)
VIII. Kituo cha VIII - Ndg. Demetrius Hassan (Mt. Anthnony wa Padua)
IX. Kituo cha IX- Ndg. Alfred Machau (Mt. Anthnony wa Padua)
X. Kituo cha X-Ndg. Deo Kavishe (Mt. Yosefu Mfanyakazi)
XI. Kituo cha XI- Ndg. Paschal Mtaki (Mt. Yosefu Mfanyakazi)
XII. Kituo cha XII- Ndg. John Busungu (Mt. Inyasi wa Loyola)
XIII. Kituo cha XIII - Ndg. Edastus Majura (Mt. Maria Goreti)
XIV. Kituo cha XIV- Parokiani
Waumini wote tutakutana Ndg Gerald Rusula saa 12.30 asubuhi. Tuje na sadaka na vitabu vyenye njia ya msalaba. Kwaya mtatuongoza kwa nyimbo.
Namna ya kufika Ndg Gerald Rusula Nenda hadi Bwawani/Umoja Road ingia kulia 

b) Novena ya Huruma ya Mungu: Itaanza rasmi Ijumaa Kuu na itasaliwa mara baada ya Njia ya Msalaba Parokiani, hivyo tuje na vitabu vyenye novena na rozari ya huruma ya Mungu.
c) Ibada ya Ijumaa Kuu: Itaanza saa 9.00 kamili alasiri na kufuatia kuabudu Msalaba. 

NB: WAUMINI HATUTABUSU MSALABA BALI TUTAUINAMIA TU.
d) Huduma kanisani: Itatolewa na Utume wa Fatima, Mt. Anna na Lejio hivyo watakuwa parokiani mara baada ya njia ya novena asubuhi kwa ajili ya usafi kanisani na maandalizi mengine.

3.0 JUMAMOSI KUU/USIKU MTAKATIFU 30 MACHI 2024
a) Misa ya mkesha
· Ni saa 4.00 kamili usiku na itaanza kwa kubariki moto na kuutayarisha Mshumaa wa Pasaka ikitanguliwa na igizo la vijana saa 3 usiku.

· Mishumaa iliyoandaliwa vizuri itapatikana kwa shs 500/= katika meza ya mauzo ya vijana na tutaingia kanisani kwa maandamano.

b) Huduma Kanisani 

· Itatolewa na UWAKA na kuhakikisha ulinzi upo wa kutosha ndani na nje ya kanisa. 

· Jumuiya ya Mt. Maria Goreti watafanya usafi kanisani na maandalizi mengine mchana Jumamosi kwa ajili ya Usiku Mtakatifu/Mkesha na Pasaka.
NB: Hakuna sala za jumuiya asubuhi wala kusanyiko lolote la ibada Jumamosi Kuu tunatafakari Mateso na kifo cha Bwana Wetu Yesu Kristo. Tutaendelea na Novena ya Huruma ya Mungu kwenye familia zetu/mtu binafsi.
	
	

	
	


4.0 JUMAPILI YA PASAKA 31 MACHI 2024
a) Misa ni mbili tu. Misa ya I ni saa 1.00 asubuhi. Misa ya II saa 3.00 asubuhi. Hakutakuwa na misa ya watoto. 

b) Huduma kanisani: Itatolewa na Jumuiya ya Mt. Maria Goreti
5.0 JUMATATU YA PASAKA 01 APRILI 2024
a) Misa ni moja tu na itaanza saa 2.00 kamili asubuhi. Pia kutakuwa na ubatizo wa watoto wadogo. Hivyo, wazazi na wasimamizi wa watoto watakaobatizwa wafike Parokiani J5 tarehe 27/03/2024 saa 11.00 jioni kwa ajili ya maandalizi. 
b) Huduma kanisani: Itatolewa na Jumuiya ya Mt. Marcelino

c) Kwaya: Utoto Mtakatifu na wanakwaya wote ambao hawajaenda shirikisho watjumuika na kwaya ya Utoto Mtakatifu
6.0 DOMINIKA YA HURUMA YA MUNGU

Huduma kanisani: Itatolewa na Jumuiya ya Mt. Veronika
MUHIMU: 

· Tusali kwa utulivu, uchaji na nidhamu wakati wote wa Misa na Ibada hizi; mavazi yawe ya staha
· Tuzingatie utaratibu wa kuingia na kutoka kanisani na pia utoaji wa sadaka na kukomunika. Jumuiya/chama wanaotoa huduma walisimamie hili

· Tushirikiane kugundua mienendo isiyofaa nje na ndani ya kanisa na kutoa taarifa mapema sehemu husika.

· Viongozi wa Halmashauri ya Walei Parokia tushirikiane kwa pamoja kipindi hiki cha Juma Kuu kwa uratibu wa mambo mbalimbali. Pale inapobidi tuwajibike 

