
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI 
DAR ES SALAAM 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA TANO YA PASAKA 
MWAKA B TAREHE 28/04/2024 

MCHANGO WA PILI 
Mchango wa pili kwa ajili ya SAMANI ZA OFISI. Jumuiya inayohudumia iandae 
vyombo. Kwaya mtuongoze kwa wimbo.  
 
TANGAZO LA NDOA 
Bw. Stanley Chali mtoto wa Focas John na Cesilia Thomas na Bi. Jesca Lameck mtoto 
wa Japhet Bahena na Leonia Emmanuel. 
 
Bw. Fabian Endward mtoto wa Endward Neye na Felista Lugeza na Bi. Lucia Mahajile 
mtoto wa Andrea Masumbuko na Auleria Maselebu. 
 
Bw.John Valerian mtoto wa Valerian John na Bertha Obed na Bi. Irene Emmanuel 
mtoto wa Emmanuel Nkumbi na Regina Kisoli. 
 
Bw. Erastus Mgombera mtoto wa Peter Mgombera na Consolata Mhoma na Bi. Maria 
Amiri mtoto wa Amiri Salumu na Nunu Said. 
 
Tangazo la kwanza. 
 
Bw. Deusdediti Amani ya Bwana mtoto wa Danieli Mashinga na Basilisa Kilanamshari 
na Bi. Genovefa Mkabahati mtoto wa Akwilin Hassani na Emerensiana Mkameli.  
 
Bw. Nathanael Mwasenga mtoto wa Emmanuel Mwasenga na Elizabeth Mwambogo 
na Bi. Devota Mzumbwe mtoto wao Simon Zubeli na Rehema Edward. 
 
Tangazo la pili. 
 
Bw. Tonny Albert Kitumbo mtoto wa Albert Kitumbo na Helena David na Bi. Dorren 
Elisaria Massawe mtoto wa Happymack Silayo na Hazelina Mrema. Tangazo la tatu 
na la mwisho.  
 
Anayejua kizuizi chochote cha matangazo haya atoe taarifa ofisi ya Mapadre. 
 
PUGU MARATHON 
Kamati ya Pugu Marathon chini ya usimamizi wa UWAKA na WAWATA inawataarifu 
kuwa Pugu Marathon 2024 itafanyika tarehe 18 Mei. Ufunguzi rasmi wa Marathon hii 
umefanyika na Askofu Mkuu katika mkutano na waandishi wa habari, hivyo unaweza 
sasa kujisajili katika tovuti ya jimbo www.jimbodsm.com kisha kulipia kupitia 
mitandao ya simu. Malengo ya mbio hizo ni kuendeleza kituo cha hija Pugu, matendo 
ya huruma katika hospitali na wahitaji, kuhamasisha mazoezi kwa afya. Kwa maelezo 
zaidi onana na uongozi wa UWAKA Parokia. 
 
 
 
 

http://www.jimbodsm.com/


TANGAZO LA MOYO MTAKATIFU WA YESU 
Wana Shirika wa Moyo Mtakatifu wa Yesu wanamshukuru Mungu kwa Uinjilishaji 
uliofanyika Jana katika Kanda Ya Kapernaumu. Mwezi ujao wataendelea na uinjilishaji 
huo Kanda ya Kana. 
 
TANGAZO LA UTOTO MTAKATIFU 

• Watoto wanaendelea na mazoezi kwa ajili ya sherehe ya miaka 10 ya Parokia 
kila Jumamosi na Jumapili saa 10:00 Jioni hapa Parokiani. Tunaomba watoto 
wafike kwa wingi. 

• Tunaomba Jumuiya ambazo hawajachukua  fomu za mgawanyo wa matukio 
ya Utoto Mtakatifu ya mwaka mzima, watazigawa hapo nje ya Lango kuu la 
Kanisa mara baada ya Misa I na II. Baada ya hapo kwa wasiochukua 
watazikuta Duka la WAWATA. 

• Watoto wataenda kurekodi kipindi Radio Tumaini siku ya Jumamosi ya tarehe 
18/5, hivyo Watoto wanaendelea na maandalizi kwa ajili ya siku hiyo, kila siku 
ya Jumamosi na Jumapili saa 10:00 Jioni. 

 
TANGAZOLA SHIRIKA LA MT. YOSEFU 
Misa ya kupokelewa Wanashirika wa Mt. Yosefu itafanyika  Dominika ijayo 5/5/ 
katika  Misa ya kwanza. 
 
BAHASHA ZA RADIO MARIA 
Viongozi wa Jumuiya ambao hawajachukua Bahasha za Radio Maria mnaombwa 
kufika Ofsini mara baada ya Misa  kuchukua Bahasha  hizo. 
 
KIKAO CHA WAZAZI NA WALEZI WA KOMUNIO YA KWANZA 
Kutakuwa na Kikao cha Wazazi na Walezi wote wa Watoto wa Komunio ya kwanza 
Dominika ijayo ya tarehe 5/5 mara baada ya Misa ya Kwanza katika ukumbi wa 
Parokia. Mnaobwa kufika bila kukosa. 
 
MISA YA IJUMAA YA KWANZA YA MWEZI 
Kutakuwa na Misa ya Ijumaa ya kwanza ya Mwezi tarehe 3/5 saa 12:30 jioni, 
ikitanguliwa na Njia ya Msalaba, kuabudu na kuchoma maombi kwenye Grotto. 
 
MISA KWA HESHIMA YA MAMA BIKIRA MARIA 
Kutakuwa na Misa kwa heshima ya Mama Bikira Maria jumamosi ijayo tarehe 4/5 
saa 3:00 asubuhi mara baada ya Sala za Jumuiya. 
 
MATEMBEZI YA MSALABA 
Leo Msalaba unakabidhiwa Jumuiya ya Mt. Martine De Porres. Dominika ijayo 
watapokea Jumuiya ya Mt. Faustina. Wakati huo huo Jumuiya ya  Mt. Yohanne 
Vianney wajiandae. 
 
MAUZO MBALIMBALI 
Gazeti la Tumaini letu 1,000/= 
 
HUDUMA KANISANI  
Leo tunahudumiwa na Yohannes Sekondary School. Dominika ijayo tutahudumiwa na 
Jumuiya ya Mt. Petro. Wakati huo huo Jumuiya ya Familia Takatifu wajiandae. 
 



SADAKA YA MATOLEO YA DOMIKA ILIYOPITA (Angalia kiambatanisho) 
 
RIPOTI YA SHUKRANI 2023 & 2024(Angalia kiambatanisho) 
 
BAHASHA ZA PASAKA 
Waliorudisha bahasha za Pasaka karibuni mjongee mbele kwa baraka na kukabidhi 
bahasha. 
 
 
 

 

 

 

 

 


