
PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI 
DAR ES SALAAM 

MATANGAZO YA DOMINIKA YA 10  
MWAKA B TAREHE 09/06/2024 

MCHANGO WA PILI 
Mchango wa pili kwa ajili ya ST. PETER’S PENCE.  
 
MATANGAZO YA UPADRISHO 
Mashemasi saba (7) wa  Jimbo kuu la Dar es Salaam wanatarajia kupata Daraja 
Takatifu la Upadre. Mashemasi hao ni: 
 

 Shemasi Arthur De Souza Ponter Jr anatokea Parokia ya Mtakatifu Yohane 
Mbatizaji, Curitiba Brazil.  Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu 
Fransisko wa Asizi, Ikwiriri 

 Shemasi Deodath Salvatory Mtewele anatokea Parokia ya Mtakatifu Yohane 
Mwinjili, Njombe. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Thomas Mtume, 
Vigozi. 

 Shemasi Justine Baltazary Mbwale anatokea Parokia ya Bikira Maria mama 
wa huruma, mji mpya relini. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu 
Ambrose, IPTL salasala. 

 Shemasi Manfred Joachim Semda anatokea Parokia ya Mtakatifu Thomas 
Moore, Mbezi beach. Anafanya uchungaji katika Parokia ya Mtakatifu Monika, 
Matosa. 

 Shemasi Miki Byarugaba Mbuku, anatokea Parokia ya Mtakatifu Augustino, 
Salasala. Anafanya uchungaji Parokia ya Mtakatifu Benedicto, Utete. 
 

 Shemasi Philipo Felix Mtena, anatokea Parokia ya Mtakatifu Augustino, 
Ukonga. Anafanya uchungaji Parokia ya Mtakatifu Antony wa Padua, 
Jamaika. 

 

 Shemasi Yohane Antony Marunda, anatokea Parokia ya Mtakatifu Yohane 
Paulo wa pili, Ununio. Anafanya uchungaji Parokia ya Bikira Maria msaada 
wa daima, Kimara korogwe. 
 

Misa ya Upadrisho itaadhimishwa tarehe 06/07/2024 saa 3:00 asubuhi, katika 
viwanja vya Msimbazi center. Tangazo la kwanza. 
  
MATANGAZO YA UPADRISHO WA MASHIRIKA  
Mashemasi watatu (3) wa mashirika mbalimbali ya Kitawa wanatarajia kupata Daraja 
Takatifu la  Upadre. Mashemasi hao ni; 

 Shemasi Wilbrant Urio wa shirika la Wamisionari wa Damu Azizi ya Yesu. 
Anatarajia kupata Upadrisho tarehe 2/7/2024, katika  Parokia ya Tegeta. 

 Shemasi Bernardo Kisaka Msuya wa shirika la Wamisionari wa Cottolengo. 
Anatarajia kupata Upadrisho 6/7/2024, katika viwanja vya Msimbazi Center. 

 Shemasi Wilbard Ndesoma Alfred Moshi wa shirika la Wamisionari wa 
Marianhill. Anatarajia kupata Upadrisho 6/7/2024, katika viwanja vya 
Msimbazi Center. Tangazo la kwanza 

 
 



 
MATANGAZO YA USHEMASI 
Mafrateri wawili (2) wa mashirika wanatarajia kupata Daraja la Ushemasi. Mafrateri 
hao ni; 

 Frt. France Chrizostomu wa shirika la Wamisionari wa Damu Azizi ya Yesu.  

 Frt. Metodi Kibiriti wa shirika la Wamisionari wa Damu Azizi ya Yesu. 
Wanatarajia kupata Daraja la Ushemasi tarehe 2/7/2024,  katika Parokia ya Tegeta. 
 
Anayejua kizuizi chochote atoe taarifa mapema kwa mkurugenzi wa miito Jimbo kuu 
la Dar es Salaam. Tuendelee kuwaombea wafikie daraja wanalolitamani. Tangazo 
la kwanza. 
 
TANGAZO LA UTOTO MTAKATIFU 

 Kutakuwa na semina ya watoto kuanzia darasa la 4 mpaka kidato cha kwanza 
hapa Parokiani Jumamosi ijayo tarehe 15/06/2024. Kila mshiriki atachangia 
sh. 2,000/= kwa ajili ya bites na soda baada ya semina itakayoisha saa 7 
mchana. 

 Watoto wa Kanda ambao wameandaliwa watapokelewa rasmi kwenye shirika 
lao, katika Misa ya tatu tarehe 23/06/2024.  

 Kutakuwa na  kongamano la kitaifa litakalo fanyika  Mahenge tarehe 20/6 hadi 
24/6. Maandalizi yaendelee.  

 Uongozi wa Utoto mtakatifu Parokia wanashukuru Jumuiya ambazo 
wanaendelea kupunguza mgawanyo, wanaomba jumuiya ambazo bado 
waendelee kupunguza kwani majukumu ya Utoto ni mengi na wanategemea 
fedha hizo.  

 Watoto wahudhurie mazoezi ya maandalizi ya sherehe ya Parokia, kila siku 
za Jumamosi, Jumapili, Jumanne na Ijumaa saa 10:00 Jioni. 

 
TANGAZO LA VIJANA 
Consolata Mission Center – Bunju inawaalika Vijana na waumini wote katika 
sherehe ya Bikira Maria Consolata itakayofanyika Jumamosi tarehe 15/06/2024 
Consolata Mission Center. Kutakuwa na maandamano, maungamo, semina na 
burudani. Gharama za ushiriki ni sh. 23,000/= ikijumuisha ( ushiriki, t-shirt, chakula 
na usafiri) na kwasiohitaji T- shirt gharama ni sh. 13,000/= ikijumuisha (ushiriki, 
chakula na usafiri) 

 
TANGAZO LA WATUMIKIZI WA ALTARE 
Kutakuwa na sherehe ya somo wa Watumikizi wa Altare kidekania itakayofanyika 
Parokia ya Mwenyeheri Isidori Bakanja – Boko, siku ya Jumamosi tarehe 
22/06/2024.  Gharama kwa kila mshiriki ni Tsh. 20,000/= ikijumuisha ( ushiriki, 
chakula na usafiri) 

 
TANGAZO LA KWAYA MT. MARIA DE MATTIAS 
Kwaya ya Mt. Maria De Mattias wamezindua albamu yao inayoitwa Ni shangwe. 
Wanaomba waamini wawaunge mkono kwa kununua flash yenye nyimbo kwa TZS 
25,000/=.  
 
TANGAZO LA WANA MOYO MTAKATIFU WA YESU 
Uongozi wa Wana Moyo Mtakatifu wa Yesu wanapenda kuwaalika waamini wote 
wanaopenda kujiunga kwenye ushirika wa Moyo Mtakatifu wa Yesu kuzingatia 



yafuatayo: Uwe Mkristu Mkatoliki unayepokea Sakramenti ya Ekaristi Takatifu, 
kuhudhuria walau semina 4 kabla ya kupokelewa, kuhudhuria kwenye mafungo 
mwezi Juni, kushiriki hija Pugu, Mkuza na Bagamoyo na kuwa kwenye kipindi cha 
majaribio walau miezi 6 kabla ya kupokelewa. Kwa maelezo zaidi wasiliana na 
viongozi wa Moyo Mtakatifu wa Yesu – Parokia. 
 
TANGAZO MUHIMU 
Kwa mwanaparokia yeyote ambaye ana ndugu yake aliyeshukia kwake na yupo 
chama cha kitume atoe taarifa kwenye uongozi wa chama hicho Parokiani, ili kama 
kuna huduma yoyote ya Kiriho aweze kupatiwa. 

 
TANGAZO LA UTUME WA DAMU AZIZI YA YESU 
Wanachama wa utume wa Damu Azizi ya Yesu watakuwepo hapa Parokiani 
Dominika ijayo tarehe 16/6/2024, kwa ajili ya kuendelea kufundisha na kuinjilisha juu 
ya utume wa Damu Azizi ya Yesu. 
 
HIJA KIBEHO RWANDA 
Kutakuwa na Hija Kibeho Rwanda ambayo safari ya kuondoka ni tarehe 12/08/2024 
saa 12:00 jioni hapa Parokiani kwa ajili ya kusheherekea kilele kupalizwa Mbinguni 
Bikira Maria itakayofanyika tarehe 15/08/2024. Gharama kwa kila mshiriki ni TZS 
480,000/= kwa usafiri wa basi kubwa. Tunaomba watu wajiandikishe majina kwani 
nafasi zimebaki chache. 
 
MCHANGO WA GEZAULOLE 
Tunaomba waamini wote tuendelee kutoa mchango wa kujenga Kanisa Gezaulole -
Theotokos TZS 2,000/= kwa kila mbatizwa au zaidi. Tunaomba viongozi wa Jumuiya 
kuratibu zoezi la ukusanyaji wa michango hiyo na kuwasilisha makusanyo Parokiani. 
 
BAHASHA ZA TUMAINI MEDIA 
Tunaomba kiongozi wa Jumuiya kuhamasisha mchango wa Tumaini Media TZS 
2,000/= au zaidi kwa kila mbatizwa. Michango yote inatakiwa ikamilike kabla ya 
Mwezi Juni kuisha, hivyo tunawaomba viongozi wa jumuiya turatibu zoezi hili kwa 
kushirikiana na Wanashirika wa Moyo Mtakatifu wa Yesu Parokia.  
 
MCHANGO WA SHEREHE JUBILEE YA MIAKA 10 YA PAROKIA 
Kama tunavyofahamu tuko kwenye maandalizi ya Jubilee ya miaka 10 ya Parokia 
ambapo tutakuwa na adhimisho la Misa likifuatiwa na tafrija ya Parokia tarehe 
07.07.2024. Ili kufanikisha baadhi ya matukio ya siku hiyo tunahitaji mchango wa 
fedha. Tunaomba mpokee mchanganuo ulioandikwa kwa kila Jumuiya kwa ajili ya  
kuchangia sherehe yetu. Mwisho wa kupokea mchango huo ni tarehe 30.06.2024. 
 
MGAWANYO WA MCHANGO WA JUBILEE MIAKA 10 YA PAROKIA 2024 

NA                  JUMUIYA KIASI KILICHOPANGWA KILICHOTOLEWA BADO 

1 MT. INYASI WA LOYOLA 1,000,000.00   

2 MT. MARTHA 700,000.00   

3 MT. RITHA WA KASHIA 600,000.00   

4 MT. MONIKA 1,000,000.00   

5 MT. KATARINA WA SIENA 1,000,000.00   



6 MT. AMBROSE 800,000.00   

7 MT. THOMAS MTUME 800,000.00   

8 MT. LUSIA 600,000.00   

9 MT. GASPARE DEL BUFALO 500,000.00   

10 MT. KIZITO 600,000.00   

11 MT. AUGUSTINO 600,000.00   

12 MT. ANNA 700,000.00   

13 MT. MARGARETA MARIA ALAKOK 1,000,000.00   

14 MT. YOHANE PAULO  II 600,000.00   

15 MT. TERESIA WA MTOTO YESU 600,000.00   

16 MT. YOHANE XXIII 600,000.00   

17 MT. JOSEPHINE BAKHITA 600,000.00   

18 MT. ANTHONY WA PADUA 600,000.00   

19 MT. MARKO MWINJILI 600,000.00   

20 MT. LUKA MWINJILI 1,000,000.00   

21 MT. YOSEFU MFANYAKAZI 1,000,000.00   

22 MT. MARIA GORETI 500,000.00   

23 MT. MARCELINO 800,000.00   

24 MT. VERONIKA 500,000.00   

25 MT. JOAKIMU 700,000.00   

26 MT. YOHANE BOSCO 500,000.00   

27 MT. PETRO 1,000,000.00   

28 FAMILIA TAKATIFU 600,000.00   

29 MT. MIKAEL MALAIKA MKUU 600,000.00   

30 MT. YUDA THADEI 600,000.00   

31 MT. MARTIN DE PORRES 600,000.00   

32 MT. FAUSTINA 1,000,000.00   

33 MT. YOHANE MARIA VIANNEY 600,000.00   

34 MT. MARIA MAGDALENA 500,000.00   

35 MT. STEFANO SHAHIDI 500,000.00   

36 MT. FRANSISKO WA ASIZI 500,000.00   

37 MT. GABRIEL MALAIKA MKUU 500,000.00   

 JUMLA 25,500,000.00   

 

HUDUMA KANISANI  
Dominika ijayo tutahudumiwa na Jumuiya ya Mt. Yohane Vianney. Wakati huo huo 
Jumuiya ya Mt. Maria Magdalena wajiandae. 


