



PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS

MIVUMONI

JIMBO KATOLIKI LA BAGAMOYO

S.L.P 16

Bagamoyo - Tanzania



FOMU YA KUANDIKISHA NDOA

IJAZWE NA ILETWE KATIKA OFISI YA BABA PAROKO MIEZI MITATU KABLA YA TAREHE YA NDOA.

HABARI ZA MUME

Jina.....kuzaliwa.....
Baba mzazi.....anakoishi.....
Mama mzazi.....anakoishi.....
Je, ni mkatoliki?ndiyo/hapana(Kata isiyotakiwa)
Kubatzwa tarehe.....Parokia/dhehebu la..... Namba ya Ubatizo.....
Komunio ya kwanza tarehe.....Parokia ya.....
Kipaimara tarehe.....Parokia yaNamba ya Kipaimara.....
Zaka stakabadhi namba.....
wanajumuiya wanamfahamu?.....mshiriki JNNK?
Anasaidiana na wanajumuiya kanisani?.....Je, yuko huru kuoa?.....

HABARI ZA MKE

Jina.....Kuzaliwa.....
Baba mzazi.....Anakoishi.....
Mama mzazi.....Aanakoishi.....
Je, ni mkatoliki?ndiyo/hapana(futa isiyotakiwa) . Kubatzwa tarehe.....
Parokia/dhehebu la..... Namba ya ubatizo.....
Komunio ya kwanza tarehe.....Parokia ya.....
Kipaimara tarehe.....Parokia yaNamba ya kipaimara.....
Zaka stakabadhi namba.....
Wanajumuiya wanamfahamu?.....mshiriki JNNK?
Anasaidiana na wanajumuiya kanisani?.....Je yuko huru kuoa?.....

Maoni wa wanajumuiya.....

MWENYEKITI.....SAINI.....SIMU.....
M/MSAIDIZI.....SAINI.....SIMU.....
KATIBU.....SAINI.....SIMU.....
K/MSAIDIZI.....SAINI.....SIMU.....
MHAZINI.....SAINI.....SIMU.....
MUHURI WA JUMUIYA

Uamuzi wa ParokoSaini.....



PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS
MIVUMONI
JIMBO KATOLIKI LA BAGAMOYO



VIAMBATANISHI VYA NDOA

NB: Ndoa iandikwe miezi mitatu kabla ya tarehe ya Ndoa.

1. Vyeti vya Ubatizo vilivyotolewa si zaidi ya miezi sita iliyopita
2. Picha – Passport size
 - a. Moja ya mume.
 - b. Moja ya mke.
3. Kama kuna Ndoa ya Serikali wanataka kubariki waambatanishe Vyeti vya Ubatizo na picha zao mbili na **Shahada ya Ndoa**.
4. Kama kulikuwa na Ndoa ya Kanisa na haipo tena sababu ya kifo au kubatilishwa, waambatanishe vyeti vya Ubatizo, picha zao, Cheti cha kifo, Barua ya kubatilisha Ndoa kutoka Mahakama ya Kanisa, Hati ya talaka kama ubatili ulitokana na sababu za kiafya waambatanishe Vyeti vya hospitali/Ripoti ya kitabibu.
5. Mje pia na wazazi/ ndugu wa karibu watakao kuwa mashahidi wenu katika mahojiano. (mmoja upande wa Bw. Harusi na mmoja upande wa Bi. Harusi)

VIGEZO VYA KUFUNGA NDOA KATI YA MTANZANIA NA

ASIYE MTANZANIA

1. Awe na Pasi ya kusafiria (Passport) yenye uhai zaidi ya miezi sita.
2. Awe na kibali cha kuishi Nchini.
3. Awe na kibali cha Rita kinachomruhusu kuo au kuolewa na Mtanzania.



PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS
MIVUMONI
JIMBO KATOLIKI LA BAGAMOYO



MT.MARIA DE MATTIAS-MIVUMONI