PAROKIA YA MT. MARIA DE MATTIAS — MIVUMONI

MAOMBI YA NIA ZA MISA ZA KILA SIKU KUANZIA JUMAPILI - JUMAMAOSI

SIKU YA KUADHIMISHWA..........ccceniritrririnrcnniniinnnnns
TAREHE.........ccocevnirninnrnnnnnnicsnnsneiecnees

KAMA JUMA PILI MISA YA ... sesssssansanee KIASI CHA FEDHA........cccoconverninnnrrnninnicnnes

JUMUIYA

MUHIMU: Mwombaiji ajaze fomu hii mwenyewe au asaidiwe na ndugu au mwanajumuiya na kisha alete
kwa Padre/Katekista/Sakristi

NA NIA YA MISA MWOMBAIJI




SAINI YA MWOMB AJI

Mtakuwa mashaidi wangu katika uyahudi na samaria yote



